

Utumishi 24/01/2024 uk. 13



*Naibu Waziri wa Ofisi ya Rais Utumishi na Utawala Bora  
Ridhiwani Kikwete*

## CHALINZE MIRADI INATEKELEZWA

Mbunge wa Chalinze Ridhiwani Kikwete, ambaye ni Naibu Waziri wa Ofisi ya Rais Utumishi, na Utawala Bora anamshukuru Rais Dk.Samia kwa kupeleka fedha za miradi mbalimbali ya maendeleo katika sekta ya afya, elimu, maji, nishati hali inayochochea ukuaji wa uchumi.

Anaeleza kwamba kupitia Wizara ya Ofisi ya Rais ,Utumishi na Utawala bora, wameajiri zaidi ya watumishi 71,890 ,zilizotolewa katika sekta mbalimbali, ikiwemo afya na walimu ikiwa ni dhamira njema ya Rais Dk.Samia.

Anasema kupitia fursa hizo, wametatua changamoto ya ajira na kwamba kazi inaendelea kuhakikisha kila fursa zinapotoa wananchi wananufaika.